เมนูหลัก

บุคลากร - ส่วนราชการ

ผู้บริหารส่วนราชการ

  • นายอุดมชัย ทองสังข์

    ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลคลองกระจัง

  • ว่าง

    รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลคลองกระจัง



สำนักงานปลัด

  • -ว่าง-

    หัวหน้าสำนักปลัด

  • นางณัฐวรรณ ตันติวัฒน์

    นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

  • นายณัฐวุฒิ สุกทอง

    นิติกรปฏิบัติการ

  • นายศักดิ์ชัย จันทร์มูล

    นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ

  • นายไพรัช ต่ายจันทร์

    เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน

  • นางสาวปานทิพย์ ไชยมงคล

    เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน

  • นางลัดดา สนิทไทย

    ผู้ช่วยนักวิเคราะห์นโยบายและแผน

  • นางสาววารี ใจเด็ด

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

  • นางเพ็ญศรี พลเมฆ

    คนงานทั่วไป

  • นางสาวศิริพร พลีพรม

    คนงานทั่วไป

  • นายไพโรจน์ ต่ายจันทร์

    พนักงานขับรถยนต์

  • นางสาวเกศสินีย์ รวีเกียรติ

    คนงานทั่วไป

  • นายเดือน พานพงษ์

    พนักงานดับเพลิง

  • นายอนุชา พรหมสุข

    คนงานทั่วไป

  • นายสมพงษ์ วิเชียร

    คนงานทั่วไป

  • นายไพรัช บุญทัด

    คนงานทั่วไป

  • นายสัญญา แสงดารา

    คนงานทั่วไป

  • นายวีระวัฒน์ สวัสดี

    คนงานทั่วไป

  • นางสาวสุนิสา พรหมสุข

    คนงานทั่วไป

  • นายพิทัก นาดง

    คนงานทั่วไป

  • นายชนะชัย ทบแก้ว

    คนงานทั่วไป

  • นายกิตติคุณ ขันนาค

    คนงานทั่วไป

  • นายพิษณุ ก้อนคำ

    จ้างเหมาบริการ

  • นายนัทธพงศ์ แก้วมโหสถ

    จ้างเหมาบริการ

  • นายนฤเบศ ใจเอื้อย

    จ้างเหมาบริการ

  • นางสาววัชราภรณ์ แสนโคตร

    จ้างเหมาบริการ

  • นายวิรัช อิ่มสมภาร

    จ้างเหมาบริการ

  • นายอภิศักดิ์ เรือนจันทร์

    จ้างเหมาบริการ

กองคลัง

  • นายวกานนท์ เจริญราช

    นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ รักษาราชการแทน

    ผู้อำนวยการกองคลัง

  • นายวกานนท์ เจริญราช

    นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ

  • ว่าง

    นักวิชาการคลัง

  • นางสาวดารารายณ์ ยามวัน

    เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี

  • นางสาวพัชรา ต้นสกุล

    นักวิชาการจัดเก็บรายได้

  • นางสาวประทุมวัน เรืองรัตน์

    ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่พัสดุ

  • นางสาวณัฐพร ศาลา

    คนงานทั่วไป

  • นางสาวขนิษฐา อักษรประจักษ์

    คนงานทั่วไป

กองช่าง

  • นายมนตรี ณ วิเชียร

    นายช่างโยธาอาวุโส รักษาราชการแทน

    ผู้อำนวยการกองช่าง

  • นายมนตรี ณ วิเชียร

    นายช่างโยธาอาวุโส

  • นายณัฐพัฒน์ นากลาง

    นายช่างไฟฟ้าปฏิบัติงาน

  • ว่าง

    นายช่างเขียนแบบ

  • นายนิรุต นามวงค์

    ผู้ช่วยนายช่างโยธา

  • นางสาววิจิตรา ทองนิล

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

  • นายอนุสรณ์ เนตรกระจ่าง

    คนงานทั่วไป

  • นายประเวช พลวิชัย

    พนักงานสูบน้ำ

  • นายมนตรี ขาวพิมาย

    คนงานทั่วไป

  • นายศุภจิตร์ สิทธิบูรณ์

    จ้างเหมาบริการ

กองการศึกษาฯ

  • นางสาวจุฑามาศ โฮมภิรมย์

    ผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

  • นางสาวเบญจวรรณ จันทร์ทิพย์

    นักวิชาการศึกษา

  • นางอำพร เอี่ยมจั่น

    คศ.1 ปฎิบัติงานหัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านเกาะแก้ว

  • นางสาวสุดใจ ไสลภูมิ

    คศ.1 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านเกาะแก้ว

  • นางศิริพร เรืองวิลัย

    คศ.1 ปฎิบัติหน้าที่หัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านคลองกระจัง

  • นางสาวแคทลียา แพงพุย

    จ้างเหมาบริการ

  • น.ส.ทักษ์ศมน ดาวเรือง

    คศ.1 ปฎิบัติหน้าที่หัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านม่วงชุม

  • น.ส.คัทรียาภรณ์ ชัยโยธาธนพงษ์

    คศ.1 ผู้ดูแลเด็ก ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านม่วงชุม

  • นางสาวศุภัชญา จันทร์วงษ์

    คศ.1 ปฎิบัติหน้าที่หัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านหนองสรวง

  • นางภัควลัญชญ์ อาบสุวรรณ์

    คศ.1 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านหนองสรวง

  • นางสาวจิรัชยา รอดทอง

    คศ.1 ปฎิบัติงานหัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านวังขอน

  • นางสาวนัฏฐา แก้วขุนทด

    ผู้ดูแลเด็ก ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านวังขอน

  • น.ส.น้ำฝน ขิงสันเทียะ

    ผู้ดูแลเด็ก ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านวังขอน

  • น.ส.หยาดอรุณ จิ๋ววิเศษ

    ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านวังขอน

  • นางสุรีลักษณ์ กลางท่าไค่

    คศ.1 ปฎิบัติหน้าที่หัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านเขาคลัง

  • นางสาวอลิษา ร่างสม

    ผู้ดูแลเด็ก ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านเขาคลัง

  • น.ส.รุ่งนภา แถวนาม

    คศ.1 ปฎิบัติหน้าที่หัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านคลองดู่

  • นางพิศมัย พรมทอง

    ผู้ดูแลเด็ก ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านคลองดู่

  • นางสาวศุภชาวัลย์ ปั่นสันเทียะ

    คศ.1 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านนาสวรรค์

  • นางเยาวลักษณ์ พิมเสน

    ครู ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านนาสวรรค์

กองสาธารณสุขฯ

  • นางมยุรี ต่ายจันทร์

    ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม รักษาราชการแทน

    ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม

  • ว่าง

    นักวิชาการสาธารณสุข

  • นางสาววรรณศิริ สุขหนู

    คนงานทั่วไป

  • นางสาวพัชรินทร์ หอมตา

    คนงานทั่วไป

  • นายโสภี ก้านขุนทด

    คนงานทั่วไป

  • นายมงคล สังเกตุชน

    จ้างเหมาบริการ

  • นายทองแดง ศีรีหาคำ

    จ้างเหมาบริการ

  • นายปรุง สิงห์เถื่อน

    จ้างเหมาบริการ

  • นายจรัญ ถาวรเรือง

    จ้างเหมาบริการ

กองสวัสดิการสังคม

  • นางมยุรี ต่ายจันทร์

    ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม

  • ว่าง

    นักพัฒนาชุมชน

  • นางสาวนภสร ศรีอาค๊ะ

    ผู้ช่วยนักพัฒนาชุมชน

  • นางสาวกัลญา อิงชัยภูมิ

    จ้างเหมาบริการ





0.03s. 1.00MB